7Artisans 12mm T2.9 Vision Cine – Lens siêu rộng
- Tiêu cự: 12mm
- Filter Size: 82mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: T2.9 – T16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.14m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/M43/X/Z/L/RF
- Thiết kế: 12 elements in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 602g
- Lens: Prime
- Góc nhìn: 100 độ
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
⭐ Có các ngàm cho Fujfilm, Sony, Leica L, M4/3, Nikon Z và Canon EOS R
⭐ Khẩu độ T2.9 - T16
⭐ Lens MF lấy nét tay
⭐ Vòng khẩu De-click thích hợp để quay phim
⭐ Phi 82mm
⭐ Gồm 12 thấu kính trong 10 nhóm
⭐ Khoảng cách lấy nét gần nhất : 0.14m
⭐ Có 9 lá khẩu
⭐ Cho góc nhìn 100 độ
⭐ Dòng lens này còn có các tiêu cự khác, bạn nhấn vào link để tham khảo nha ạ!
🔥 7Artisans 25mm T1.05 Vision Cine Lens
🔥 7Artisans 35mm T1.05 Vision Cine Lens cho Crop APS-C
🔥 7Artisans 50mm T1.05 Vision Cine Lens cho Crop APS-C
🔥 Bộ 4 lens Cine Vision 7Artisans 12mm T2.9 25mm T1.05 35mm T1.05 50mm T1.05
| Tiêu cự | 12mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | T2.9 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.14m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/M43/X/Z/L/RF |
| Thiết kế | 12 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 602g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 100 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 12mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | T2.9 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.14m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/M43/X/Z/L/RF |
| Thiết kế | 12 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 602g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 100 độ |