7Artisans 25mm F1.8 Lite AF – Lens góc rộng đa dụng
- Tiêu cự: 25mm
- Filter size: 58mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.25m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/Z/X
- Thiết kế: 8 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 183g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 58.3 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
♥️ 7Artisans vừa ra mắt lens AF 25mm F1.8 LITE siêu nhỏ gọn và nhẹ có lấy nét tự động dành cho Fujifilm X, Sony E và Nikon Z
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Thiết kế quang học gồm 8 thấu kính chia thành 5 nhóm
🔵 Siêu đa dụng
- Tiêu cự 25mm góc rộng đa dụng và nhỏ gọn dễ dàng mang theo đi du lịch và phù hợp chụp nhiều thể loại từ đường phố, phong cảnh, sản phẩm, chân dung xóa phông,...
🔵 Chân dung xóa phông
- Bạn còn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông ở những nơi có không gian hẹp như: trong quán cà phê, trong nhà,...
🔵 Khẩu độ lớn F1.8 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và cần xóa phông mù mịt
🔵 Bokeh
- Có đến 9 lá khẩu nên Bokeh rất mượt mà và đẹp mắt
🔵 Công nghệ lấy nét STM cho tốc độ lấy nét nhanh chóng, mượt mà không gây ồn
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
🔵 Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.25m
🔵 Phi 58mm phù hợp cho mọi Filter
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Build kim loại nhưng trọng lượng chỉ khoảng 183gram
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Sony E, Nikon Z |
| Thiết kế | 8 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 183g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 58.3 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | Fujifilm X, Sony E, Nikon Z |
| Thiết kế | 8 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 183g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 58.3 độ |