7Artisans 25mm T1.05 Vision Cine Lens
- Tiêu cự: 25mm
- Filter Size: 82mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: T1.05 – T16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.23m
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm: FX/E/L/M43/Z/R
- Thiết kế: 11 elements in 9 groups
- Trọng lượng: Khoảng 956g
- Lens: Prime
- Góc nhìn: 58.6 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
⭐ Có các ngàm cho Fujfilm, Sony, Leica L, M4/3, Nikon Z và Canon EOS R
⭐ Khẩu độ T1.05 - T16
⭐ Lens MF lấy nét tay
⭐ Vòng khẩu De-click thích hợp để quay phim.
⭐ Phi 82mm
⭐ Gồm 11 thấu kính trong 9 nhóm
⭐ Khoảng cách lấy nét gần nhất : 0.23m
⭐ Có 13 lá khẩu
⭐ Cho góc nhìn 58.6 độ
🔵Trọn Bộ sản phầm
🔵Thông số kỹ thuật
⭐ Dòng lens này còn có các tiêu cự khác, bạn nhấn vào link để tham khảo nha ạ!
🔥 7Artisans 12mm T2.9 Vision Cine – Lens siêu rộng
🔥 7Artisans 25mm T1.05 Vision Cine Lens
🔥 7Artisans 35mm T1.05 Vision Cine Lens cho Crop APS-C
🔥 7Artisans 50mm T1.05 Vision Cine Lens cho Crop APS-C
🔥 Bộ 4 lens Cine Vision 7Artisans 12mm T2.9 25mm T1.05 35mm T1.05 50mm T1.05
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | T1.05 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.23m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | FX/E/L/M43/Z/R |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 125.5g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 58.6 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | T1.05 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.23m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | FX/E/L/M43/Z/R |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 125.5g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 58.6 độ |