7Artisans 28mm F5.6 Pancake for Leica M
- Tiêu cự: 28mm
- Filter Size: 35.5mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F5.6 - F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 1m
- Số lá khẩu: 8pcs
- Có các ngàm cho: Leica M
- Thiết kế: 6 elements in 4 groups
- Trọng lượng: 130g
- Chất liệu: kim loại
- Góc nhìn: 75.8 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật.
🔵 Hình ảnh lens khi gắn vào máy ảnh Leica
🔵 Lens và Hood bằng kim loại
🔵 Trọng lượng chỉ 130 gram
🔵 Khóa ở vô cực
🔵 Tự động khóa ở vô cực.
🔵 Nhấn để mở khóa
🔵Gồm 6 thấu kính trong 4 nhóm
🔵Trong đó gồm 1 thấu kính có chỉ số khúc xạ cao và 2 thấu kính ED nên sẽ cho độ nét và độ chi tiết rất tốt
🔵 Siêu nhỏ gọn dễ dàng mang đi du lịch
🔵 Có đến 8 lá khẩu nên sẽ cho độ nét,độ chi tiết rất tốt và cho tia rất đẹp mắt
🔵 Chuyên chụp ảnh đường phố
🔵 Tiêu cự 28mm trên Full-Frame kèm với thiết kế nhỏ gọn
🔵 Dòng “WEN” cao cấp nhất của 7Artisans
🔵Các ống kính thuộc dòng “WEN” sẽ có chất lượng quang học tốt nhất của 7Artisans
🔵 Thông số kỹ thuật
🔵 Cho độ nét độ nổi khối ảnh rất tốt
| Tiêu cự | 28mm |
| Filter Size | 35.5mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 1m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 6 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 130g |
| Chất liệu | Kim loại |
| Góc nhìn | 75.8 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 28mm |
| Filter Size | 35.5mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 1m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | Leica M |
| Thiết kế | 6 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 130g |
| Chất liệu | Kim loại |
| Góc nhìn | 75.8 độ |