7Artisans 35mm F1.4 Mark III Full Frame
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm: E/Z/L/RF
- Thiết kế: 7 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 274g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 42 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥Clip review chi tiết:
🔵 Có các ngàm cho Sony FE, Leica L, Canon EOS RF và Nikon Z
🔵 Trọng lượng chỉ 274gram
🔵 Build kim loại
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Phi 52mm gắn được mọi loại Filter
🔵Với tiêu cự 35mm bạn có thể chụp ảnh trong không gian hẹp nhưng vẫn xóa phông hậu cảnh cực kỳ tốt
🔵 Lens đa dụng kèm khẩu độ lớn F1.4 nên bạn có thể chụp đủ mọi thể loại
🔵 Khẩu độ F1.4 dễ dàng để chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Khẩu độ lớn F1.4 chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng
🔵 Ảnh chụp từ Lens
🔵 Thông số kỹ thuật
🔵 Bạn cũng có thể tham khảo thử Brightin Star 35mm F1.4 Full-Frame đa dụng chức năng của lens gần như tương tự luôn ạ
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/Z/L/RF |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 274g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 42 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/Z/L/RF |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 274g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 42 độ |