7Artisans 35mm F1.4 Mark II – Lens đa dụng khẩu độ lớn
- Tiêu cự: 35mm
- Filter size: 49mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.37m
- Có các ngàm cho: E/X/Z/R/EOSM/M43
- Số lá khẩu: 10pcs
- Thiết kế: 8 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 228g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 43 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Tiếp nối thành công của lens 7Artisans 35mm F1.2 thì hãng 7Artisans cho ra lens 35mm F1.4 giá rẻ hơn để tiếp cận được nhiều người dùng hơn
🔵 Có các ngàm cho Fujifilm X, Sony E, Canon EOS M, Canon RF, Nikon Z và M4/3
🔵 Tiêu cự 35mm siêu đa dụng đi kèm với khẩu độ lớn F1.4 nên sẽ phù hợp với mọi thể loại từ phong cảnh, đường phố, chân dung đến cả Macro,...
🔵 Ống kính nhỏ nhẹ
🔵 Thiết kế Retro
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Build kim loại
🔵 Trọng lượng siêu nhẹ chỉ khoảng 228gram
🔵 Phi 49mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Ngoài phiên bản màu Đen thì hãng còn có bản màu Bạc rất đẹp mắt
🔵 Phiên bản màu Bạc kết hợp với body máy ảnh màu Bạc
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
📌📌LƯU Ý
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
❌ Lens có 2 màu đen và bạc, các bạn cần màu gì thì khi đặt ghi chú vào đơn hàng hoặc nhắn tin cho shop biết nha, nếu không shop sẽ giao ngẫu nhiên màu nha
📌 Có chức năng tương tự shop còn có các mãu lens khác như TTArtisan 35mm F1.4 – Phù hợp chụp chân dung và đa dụng và Brightin Star 35mm F1.7 - Lens đa dụng
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.37m |
| Ngàm | E/X/Z/R/EOSM/M43 |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Thiết kế | 8 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 228g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 43 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.37m |
| Ngàm | E/X/Z/R/EOSM/M43 |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Thiết kế | 8 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 228g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 43 độ |