7Artisans 35mm F5.6 WEN Pancake Full-Frame cho Leica M
- Tiêu cự: 35mm
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ F5.6
- Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.3m
- Số lá khẩu: 1pcs
- Thiết kế: 5 elements in 4 groups
- Trọng lượng: 128gram
- Lens: Pancake
- Góc nhìn: 63 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
| Tiêu cự | 35mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F5.6 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 1pcs |
| Thiết kế | 5 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 128g |
| Lens | Pancake |
| Góc nhìn | 63 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F5.6 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 1pcs |
| Thiết kế | 5 elements in 4 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 128g |
| Lens | Pancake |
| Góc nhìn | 63 độ |