7Artisans 50mm F1.8 Lite AF – Lens chuyên chân dung
- Tiêu cự: 50mm
- Filter size: 58mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.55m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/Z/X
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 178g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 31.4 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔥 Clip Review bộ 3 lens Infinte 7Artisans
♥️ 7Artisans vừa ra mắt lens AF 50mm F1.8 LITE siêu nhỏ gọn và nhẹ có lấy nét tự động dành cho Fujifilm X, Sony E và Nikon Z
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Thiết kế quang học gồm 6 thấu kính chia thành 5 nhóm
🔵 Tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Tương đương 75mm trên Full-Frame, đây là tiêu cự “Vàng” cho ảnh chân dung, làm nổi bật chủ thể
🔵 Khẩu độ lớn F1.8 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và cần xóa phông mù mịt
🔵 Bokeh
- Có đến 9 lá khẩu nên Bokeh rất mượt mà và đẹp mắt
🔵 Công nghệ lấy nét STM cho tốc độ lấy nét nhanh chóng mượt mà không gây ồn
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
🔵 Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.55m
🔵 Phi 58mm phù hợp cho mọi Filter
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Build kim loại nhưng trọng lượng chỉ khoảng 178gram
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.55m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/X |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 178g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 31.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.55m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/X |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 178g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 31.4 độ |