7Artisans 57mm T2.9 FloraBloom Explosive Bokeh – ngàm PL
- Tiêu cự: 57mm
- Filter Size: 72mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: T2.9 – T22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm: PL
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 369g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Ống kính 7Artisans 57mm T2.9 FloraBloom Explosive Bokeh - Lens Cine chuyên quay phim cho ngàm PL - Bokeh độc lạ đẹp mắt
🔵 Đây là ống kính Cine dành cho Full-Frame lens chuyên dùng cho quay phim
🔵 Tiêu cự 57mm trên Full-Frame, chuyên dùng để chụp ảnh chân dung
🔵 FloraBloom Explosive Bokeh
🔵 Thiết kế quang học:
🔵 Gồm 6 thấu kính trong 5 nhóm trong đó có 1 thấu kính ED cho độ tán xạ cực thấp và 3 thấu kính khúc xạ cao nhằm giảm quang sai, và đồng thời giúp nâng cao chất lượng hình ảnh
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.5m
🔵 Vòng vặn lấy nét có hành trình siêu dài 300 độ
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 369gram
🔵 Phi 72mm phù hợp cho mọi Filter
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
| Tiêu cự | 57mm |
| Filter Size | 72mm |
| Dành cho | Full-Frame |
| Khẩu độ | T2.9 - T22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Có các ngàm | PL |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 369g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 57mm |
| Filter Size | 72mm |
| Dành cho | Full-Frame |
| Khẩu độ | T2.9 - T22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Có các ngàm | PL |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 369g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |