7Artisans 75mm F1.4 New Version – Lens chân dung xóa phông for Full-Frame
- Tiêu cự: 75mm
- Filter Size: 58mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.7m
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm: E/Z/L/RF
- Thiết kế: 6 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 408g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 31 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip review chi tiết:
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật.
🔴 Ống kính 7Artisans 75mm F1.4 phiên bản New Version
🔵 Điểm nâng cấp
- Phiên bản MỚI có nâng cấp về thấu kính và chất lượng quang học giúp giảm hiện tưởng quang sai viền tím ảnh khi chụp ở max khẩu F1.4 và ngoại hình sẽ đẹp hơn so với bản CŨ
🔵 Tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Tiêu cự 75mm Full-Frame là tiêu cự tốt nhất dành cho thể loại chân dung xóa phông mà không làm méo ảnh
🔵 Chất lượng quang học tuyệt vời
🔵 Cấu trúc quang học gồm 6 thấu kính trong 6 nhóm, trong đó có 3 thấu kính chiết suất cao, giúp tăng độ sắc nét và nâng cao chất lượng ảnh
ngoài ra thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Khẩu độ siêu lớn F1.4 giúp chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng và giữ lại độ chi tiết cao
🔵 Phi 58mm dễ dàng gắn mọi Filter
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.8m
🔵 Bokeh Dreamy
🔵 Có đến 13 lá khẩu sẽ rất mịn màng và đẹp mắt
🔵 Vòng chỉnh khẩu Clicked giúp bạn không sợ “đá” khẩu nhầm
🔵 Build kim loại
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 408gram
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | E/Z/L/RF |
| Thiết kế | 6 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 408g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 31 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 75mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.7m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | E/Z/L/RF |
| Thiết kế | 6 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 408g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 31 độ |