7Artisans 85mm F1.8 AF phiên bản mới ĐÃ FIX LỖI - Lens chân dung for Full-Frame
- Tiêu cự: 85mm
- Filter Size: 62mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.8m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/L
- Thiết kế: 10 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 437.5g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 28.5 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip review chi tiết:
❌ Đây là phiên bản mới ĐÃ FIX LỖI chứ không còn phiên bản cũ nữa
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật.
🔵 Tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Tiêu cự 85mm Full-Frame là tiêu cự tốt nhất dành cho thể loại chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Lấy nét tự động Auto Focus lấy nét nhanh và êm ái
🔵 Lấy nét tự đông khi chụp và quay video
🔵 Tốc độ lấy nét siêu nhanh
🔵 Hỗ trợ lấy nét vào mắt và gương mặt
🔵 Gồm 10 thấu kính trong 7 nhóm
🔵 Trong đó có 2 thấu kính ED và 2 thấu kính có độ khúc xạ cao, sử dụng lớp phủ tinh thể nano và được phủ nhiều lớp Coating của Hoya để giảm hiện tượng bóng ma và viền tím ảnh.
🔵 Quay phim - chụp ảnh dễ dàng
🔵 Sử dụng động cơ lấy nét STM, cho tốc độ lấy nét nhanh và êm, không ồn phù hợp để bạn quay phim, chụp ảnh
🔵 Khẩu độ lớn. Chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng
🔵 Phi 62mm dễ dàng gắn mọi Filter
🔵 Có đến 11 lá khẩu nên bokeh rất đẹp mắt
🔵 Nút gạt chuyển đổi chế độ AF và MF & Nút mode cá nhân hóa
🔵 Build kim loại
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 430 gram
🔵 Có vòng chỉnh khẩu độ tiện dụng
🔵 Thông số kỹ thuật
🔵 Ảnh chụp từ lens
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
❌ Ngoài ra với tiêu cự tương tự bên mình còn có nhiều hãng khác như: Brightin Star 85mm F1.8 AF , Meike 85mm F1.8 SE Auto Focus cho Full-Frame và Meike 85mm F1.8 SE II Auto Focus
❌ Dành cho các bạn hệ Canon R lỡ lạc trôi vào bài này thì tham khảo thử mẫu này nha ạ! Vistilen 85mm F1.8 Auto Focus cho Canon R/RF
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.8m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 437.5g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.5 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.8m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 10 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 437.5g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.5 độ |