7Artisans 85mm T2.0 – Lens Cine Spectrum cho FullFrame
- Tiêu cự: 85mm
- Filter Size: 82mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: T2 – T16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.79m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: E/L/Z/R
- Thiết kế: 9 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 832g
- Lens: Prime
- Góc nhìn: 28.4 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Khắc phục được nhược điểm “thở” thường có của các ống kính Cine
🔵 Khẩu độ T2.0 - T16
🔵 Khẩu độ siêu lớn giúp bạn quay, chụp trong điều kiện thiếu sáng tốt hơn và cho độ xóa phông mượt mà và mù mịt hơn
🔵 Khẩu độ T2.0 rẻ nhất
🔵 Điểm tương đồng tiếp theo của dòng Spectrum Cinema là tất cả ống kính kính đều có phi 82mm giúp tiết kiệm tối đa tiền mua Filter
🔵 Khẩu độ lớn T2.0 trên Full-Frame nên sẽ xóa phông mù mịt
🔵 Có các ngàm cho hệ máy Full-Frame như: Sony FE/E, Leica L, Nikon Z và Canon RF
🔵 Các máy Crop APS-C vẫn có thể sử dụng được
🔵 Vòng khẩu De-click thích hợp để quay phim
🔵 Kích thước, chiều dài và đường kính của các lens dòng “Spectrum gần như giống nhau. Vị trí của vòng lấy nét và vòng khẩu độ cũng giống nhau nên sẽ không mất quá nhiều thời gian để điều chỉnh lại các phụ kiện
🔵 Phù hợp để quay chụp chân dung
🔵 Vị trí của vòng lấy nét và vòng chỉnh khẩu của các lens dòng Spectrum được đặt giống nhau, thuận tiện cho việc thay đổi tiêu cự mà không gây khó chịu trong quá trình sử dụng
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật.
🔴 Bạn có thể xem chi tiết ở đây:
⭐ 7Artisans Spectrum Cinema Lenses for Full-Frame 14mm T2.9
⭐ 7Artisans 35mm T2.0 – Cine Lens Spectrum cho FullFrame
⭐ 7Artisans 50mm T2.0 – Cine lens Spectrum cho FullFrame
⭐ 7Artisans 85mm T2.0 – Lens Cine Spectrum cho FullFrame
⭐ Bộ 4 lens quay phim 7Artisans Spectrum Cinema Lenses for Full-Frame
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | T2.0 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.79m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/L/Z/R |
| Thiết kế | 9 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 832g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 28.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | T2.0 - T16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.79m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/L/Z/R |
| Thiết kế | 9 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 832g |
| Lens | Prime |
| Góc nhìn | 28.4 độ |