7Artisans AF 135mm F1.8 MAX - Lens siêu chân dung for Full-Frame
- Tiêu cự: 135mm
- Filter size: 82mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.68m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm: E/Z/L
- Thiết kế: 16 elements in 13 groups
- Trọng lượng: Khoảng 1014g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 18.4 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
♥️ Ống kính 7Artisans 40mm F2.5 Auto Focus - Lens chân dung đa dụng có lấy nét tự động dành cho Full-Frame Sony E/FE, Nikon Z và Leica L
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Công nghệ lấy nét STM cho tốc độ lấy nét nhanh chóng mượt mà không gây ồn
🔵 Tiêu cự 135mm
- Tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Khẩu độ lớn F1.8 phù hợp chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và xoá phông mù mịt
🔵 Bokeh
- Có đến 12 lá khẩu nên Bokeh sẽ rất mịn màng và đẹp mắt
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.68m
🔵 Thiết kế quang học:
- Gồm 16 thấu kính trong 13 nhóm trong đó có 6 thấu kính ED (phân tán cực thấp) và 5 thấu kính chiết xuất cao, giúp giảm quang sai màu và tăng chất lượng hình ảnh
🔵 Công tắc chuyển đổi chế độ chụp AF hoặc MF tiện lợi
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 1014gram
🔵 Phi 82mm phù hợp cho nhiều loại Filter
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
| Tiêu cự | 135mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.68m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 16 elements in 13 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 1014g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 18.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 135mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.68m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 16 elements in 13 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 1014g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 18.4 độ |