Kaxinda 50mm F1.6 Tilt Version 2
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 43mm
- Dành cho Full Frame vàCrop APS-C
- Khẩu độ F1.6-F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.25m
- Số lá khẩu: 6pcs
- Có các ngàm: E/FX/Z/EOS-M
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: 116gr
- Lens: Manual Focus
- Build: kim loại
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Yongnuo Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Đây là lens có chức năng Tilt rẻ nhất thế giới
🔵 Lens dành cho Full-Frame và Crop APS-C như Sony E/FE, Fujifilm FX, M4/3 và Canon EOS M
🔵 Với chức năng Tilt bạn dễ dàng chỉnh bố cục ảnh và canh góc chụp dễ dàng
🔵 Có đến 14 lá khẩu nên bokeh siêu mịn màng và cực kỳ đẹp
🔵 Dễ dàng chụp ảnh thiếu sáng và xóa phông
🔵 Nếu bạn muốn sử dụng lens này 1 lens bình thường (không dùng Tilt ) chỉ cần khóa lại là xong. Nó sẽ trở thành lens chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều Multi Coating giúp ảnh chụp ra trong trẻo và màu sắc đẹp hơn
🔵 Buil kim loại
🔵 Thiết kế nhỏ gon
🔵 Chụp được nhiều thể loại.
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Full Frame và Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.6-F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 6pcs |
| Ngàm | E/FX/Z/OES-M |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng | 116gr |
| Lens | Auto Focus |
| Build | kim loại |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Full Frame và Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.6-F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 6pcs |
| Ngàm | E/FX/Z/OES-M |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng | 116gr |
| Lens | Auto Focus |
| Build | kim loại |