Kaxinda Meike 35mm F1.6 Mark II – Lens đa dụng
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 49mm
- Dành cho APS-C
- Khẩu độ F1.6 – F16.
- Số lá khẩu: 9pcs
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Có các ngàm: E/X/EOSM/M43
- Trọng lượng: 188gram
- Lens: Manual
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Kaxinda Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp Clip review chi tiết
🔥Lens sẽ có 2 màu Đen, Bạc
🔵Có các ngàm cho Fujifilm, Sony, Canon EOS M và M4/3.
🔵Thấu kính được phủ nhiều lớp Coating chống lóa, chống chói, đem đến màu sắc trong trẻo tươi tắn hơn, ít bị quang sai
🔵Cân nặng chỉ 188g. Kích thược rất nhỏ nhẹ và gọn thuận tiện cho việc mang đi lại
🔵Tiêu cự 35mm đa dụng phù hợp cho chụp ảnh chân dung, đường phố, đời sống hàng ngày
🔵Khẩu độ F1.6 - F16.
🔵Phi 49mm.
🔵Ống kính được làm hoàn toàn bằng kim loại
🔵Lấy nét tay (MF)
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | APS-C |
| Khẩu độ | F1.6 - F16 |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Có các ngàm | E/X/EOSM/M43 |
| Trọng lượng | 188 gram |
| Lens | Manual |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | APS-C |
| Khẩu độ | F1.6 - F16 |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Có các ngàm | E/X/EOSM/M43 |
| Trọng lượng | 188 gram |
| Lens | Manual |