Lens SIRUI Night Walker Super35 55mm T1.2 Cine Lens
- Tiêu cự: 55mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Crop APS-C/S35
- Khẩu độ: T1.2-T16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.6m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm cho: X/E/L/RF/M43
- Thiết kế quang học: 11 element in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 580g
- Lens: Manual
- Xoay tiêu điểm: 270 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Sirui Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Lens SIRUI Night Walker Super35 55mm T1.2 Cine Lens dành cho ngàm Fujifilm, Sony E, Canon RF, Leica L và M4/3
🔵 Có 2 màu sắc để lựa chọn nên bạn thích màu gì vui lòng nhắn tin hoặc ghi chú vào đơn hàng để cho shop biết ! Nếu không thì shop sẽ gửi màu sắc ngẫu nhiên
🔵 Khẩu độ siêu lớn T1.2
🔵 Có các ngàm cho
🔵 Đặc điểm nổi bât
🔵 Tiêu cự 55mm sẽ tương đương với 77mm trên Full-Frame
🔵 Dòng lens Night Walker tương đồng và nhẹ chỉ khoảng 500gram dễ dàng cân chỉnh trên Gimbal
🔵 Dòng lens Cine Night Walker đồng đều về màu sắc, trọng lượng, kích thước và vị trí thiết kế
🔵 Khẩu độ lớn T1.2 phù hợp chụp trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Có 2 màu sắc: Đen và Xám
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | T1.5 - F11 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.6m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/L/M43/RF |
| Thiết kế | 11 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 580g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 270 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | T1.5 - F11 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.6m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/L/M43/RF |
| Thiết kế | 11 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 580g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 270 độ |