Meike 50mm F0.95 – Chân dung xóa phông mù mịt
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 62mm
- Dành cho Crop APS-C
- Khẩu độ F0.95 - F16
- Có các ngàm: X/E/Z/EOS-M/M43
- Số lá khẩu: 13pcs
- Thiết kế: 7 elements in 5 groups
- Trọng lượng: 420g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 32 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Meike Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥Clip So sánh 3 lens siêu chân dung xóa phông 50mm F0.95 của 3 hãng Meike, 7Artisans và TTArtisan:
🔵 Meike 50mm F0.95 là ống kính mới được thiết kế cho các máy ảnh cảm biến APS-C.
🔵 Đây là ống kính chuyên để chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Thiết kế quang học gồm 7 thấu kính trong 5 nhóm trong đó có 2 thấu kính phân tán cực thấp (ED), 4 thấu kính chiết suất cao
giúp giảm hiện tượng phân tán và quang sai màu, đồng thời cải thiện nâng cao chất lượng ảnh
🔵 Khẩu độ lớn F0.95 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Bokeh có đến 13 lá khẩu nên bokeh rất mượt mà và đẹp mắt
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Vòng khẩu Clicky nên bạn không sợ bị “đá” khẩu nhầm và phi 62mm phù hợp cho mọi Filter
🔵 Build kim loại chắc chắn trọng lượng chỉ khoảng 420gram
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.45m
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
🔵 Lưu ý: Tùy vào ngàm mà lens sẽ có khác nhau về thiết kế và trọng lượng
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter | 62mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOS-M/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 420g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter | 62mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOS-M/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 420g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32 độ |