Meike 50mm F1.8 – Lấy nét tự động siêu nhanh dành cho Full-Frame
- Tiêu cự: 50mm
- Filter size: 58mm
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.63m
- Số lượng lá khẩu: 9 cái
- Có các ngàm: E/Z/L
- Thiết kế quang học: 11 elements in 7 groups
- Trọng lượng: 380g
- Ống kính: Auto Focus
- Góc nhìn: 46.4 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Meike Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp.
♥️ Ống kính Meike 50mm F1.8 vừa được hãng ra mắt lens có Auto Focus lấy nét tự động với thiết kế siêu đẹp mắt dành cho Full-Frame Sony E/FE, Leica L, Nikon Z và có luôn ngàm cho Canon RF
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Tiêu cự 50mm trên Full-Frame phù hợp để bạn vừa chụp chân xóa phông mù mịt vừa có thể thấy được cảnh vật ở sau
🔵 Khẩu độ lớn F1.8 phù hợp để chụp trong điều kiện thiếu sáng
🔵Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0,63m đi kèm với khẩu độ lớn nên sẽ cho độ xóa phông mù mịt
🔵 Hỗ trợ lấy nét vào mắt và khuôn mặt nên sẽ rất dễ dàng trong việc chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating cả thấu kính trước và sau giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Nút công tắc để chuyển đổi chế độ chụp AF hoặc MF tiện lợi. Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Công nghệ lấy nét STM Cho tốc độ lấy nét nhanh chóng mượt mà không gây ồn
🔵 Có ron cao su (viền đỏ) để chống nước và chống bụi bẩn
🔵Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.63m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 11 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 380g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 46.4 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.63m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 11 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 380g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 46.4 độ |