SIRUI 33mm F1.2 Auto Focus – Sirui Sniper AF
- Tiêu cự: 33mm
- Filter size: 58mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.2 - F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.4m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm: E/X/Z
- Thiết kế: 11 elements in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 398g
- Lens: Auto Focus
- Màu sắc: Black/Silver/White
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Sirui Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Ống kính SIRUI 33mm F1.2 Auto Focus - Sirui Sniper AF lens đa dụng lấy nét tự động cho Fujifilm X, Sony E và Nikon Z
🔵 Update Firmware
🔵 Ống kính có chui Type C để bạn có thể update các Firmware mới từ hãng để giúp cho lens hoạt động tốt hơn, lấy nét nhanh hơn qua mỗi lần cập nhật
🔵 Build kim loại
🔵 Phi 58mm dễ dàng gắn mọi Filter
🔵 Bokeh Có đến 11 lá khẩu nên bokeh rất mịn và đẹp mắt
🔵 Tiêu cự đa dụng phù hợp để chụp ảnh phong cảnh nhưng đi kèm với khẩu độ siêu lớn F1.2 nên bạn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Lấy nét vào mắt và gương mặt
🔵 Dòng Sniper F1.2 của Sirui hiện là lens AF có khẩu độ lớn nhất và cho tốc độ lấy nét nhanh nhất thế giới
🔵 Thiết kế quang học: Gồm 11 thấu kính chia thành 10 nhóm trong đó có 1 thấu kính ED và 1 thấu kính có chỉ số khúc xạ cao, giúp giảm quang sai và cải thiện chất lượng hình ảnh
✨ Ảnh chụp từ lens
✨ Trọn bộ sản phẩm
✨✨✨ Lưu ý: Vì ống kính có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế và trọng lượng lens của từng ngàm sẽ có đôi chút khác biệt
✨Thông số kỹ thuật
*** Lưu ý: Tùy vào ngàm mà lens sẽ có khác nhau về thiết kế và trọng lượng.
| Tiêu cự | 33mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cachs lấy nét gần nhất | 0.4m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/X/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 398g |
| Lens | Auto Focus |
| Màu sắc | Black/Silver/White |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 33mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cachs lấy nét gần nhất | 0.4m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | E/X/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 398g |
| Lens | Auto Focus |
| Màu sắc | Black/Silver/White |