SIRUI 56mm F1.2 Auto Focus – Sirui Sniper AF lens chân dung
- Tiêu cự: 56mm
- Filter size: 58mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ cố định: F1.2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.6m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm cho: X/E/Z
- Thiết kế quang học: 12 element in 11 groups
- Trọng lượng: Khoảng 419g
- Lens: Auto Focus
- Màu sắc: Đen/Bạc/Trắng
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Sirui Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥Clip review chi tiết:
🔥 Ống kính SIRUI 56mm F1.2 Auto Focus - Sirui Sniper AF lens chân dung lấy nét tự động cho Fujiflim X, Sony E và Nikon Z
🔵 Update Firmware
🔵 Ống kính có chui Type C để bạn có thể update các Firmware mới từ hãng để giúp cho lens hoạt động tốt hơn, lấy nét nhanh hơn qua mỗi lần cập nhật
🔵 Build kim loại trọng lượng chỉ khoảng 419gram
🔵 Phi 58mm dễ dàng gắn mọi Filter
🔵 Khẩu độ F1.2 Dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Tiêu cự 56mm phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Lấy nét vào mắt và gương mặt
🔵 Dòng Sniper F1.2 của Sirui hiện là lens AF có khẩu độ lớn nhất và cho tốc độ lấy nét nhanh nhất thế giới
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Thiết kế quang học gồm 12 thấu kính trong 11 nhóm và có đến 11 lá khẩu nên Bokeh rất mịn và đẹp mắt
✨ Tặng kèm hood
✨Thông số:kỹ thuật
*** Lưu ý: Tùy vào ngàm mà lens sẽ có khác nhau về thiết kế và trọng lượng.
| Tiêu cự | 56mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.6m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | X/E/Z |
| Thiết kế | 12 element in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 419g |
| Lens | Auto Focus |
| Màu | Đen, Bạc, Trắng |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 56mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.6m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | X/E/Z |
| Thiết kế | 12 element in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 419g |
| Lens | Auto Focus |
| Màu | Đen, Bạc, Trắng |