TTArtisan 10mm F2 ASPH Ultra Wide siêu rộng KHÔNG MÉO rẻ nhất THẾ GIỚI
- Tiêu cự: 10mm
- Filter Size: 72mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.25m
- Số lá khẩu: 8pcs
- Có các ngàm cho: E/X/Z/M43/EOSM/RF/L
- Thiết kế: 13 elements in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 333 – 345g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 105 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥Clip review chi tiết:
🔵 Góc nhìn siêu rộng 105 độ
🔵 TTArtisan 10mm F2 là ống kính siêu rộng có khẩu độ lớn mà không bị Fisheye (cong, méo ảnh)
🔵 Gần như không bị méo ảnh
🔵 Được thiết kế đặc biệt để giảm tình trạng méo ảnh nên đây là ống kính cực kỳ phù hợp để chụp ảnh kiến trúc, trong nhà,...
🔵 Ảnh chân dung đầy sáng tạo
🔵 So với các ống kính Tele để chụp chân dung đặc tả thì TTArtisan 10mm F2 APS sẽ giúp lấy atoàn bộ cảnh đẹp
🔵 Khẩu độ lớn
🔵 Với khẩu độ lớn F2 bạn dễ dàng chụp trong điều kiện thiếu sáng. Ngoài ra thì đây là lựa chọn đáng cân nhắc dành cho những bạn đam mê thể loại ảnh Milky way, phơi sáng,...
🔵 Hiệu ứng ngôi sao
🔵 Ống kính có 8 lá khẩu nên khi chụp với ánh đèn sẽ cho ra tia sao 8 cánh rất đẹp
🔵 Nhỏ gọn và nhẹ
🔵 Build kim loại nhưng trọng lượng chỉ khoảng 333gram, thích hợp để mang đi du lịch.
🔵 Được tặng kèm Hood để gắn Filter
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn.
🔵 Thiết kế quang học
🔵 2 thấu kính phi cầu giúp hạn chế quang sai và kiểm soát độ méo thường gặp ở các lens siêu rộng khác
🔵 Chụp cận cảnh
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.25m giúp bạn có thể chụp ảnh cận cảnh với góc siêu rộng
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật:
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 10mm |
| Filter Size | 72mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/X/Z/M43/EOSM/RF/L |
| Thiết kế | 13 element in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 333 - 345g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 105 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 10mm |
| Filter Size | 72mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/X/Z/M43/EOSM/RF/L |
| Thiết kế | 13 element in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 333 - 345g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 105 độ |