TTArtisan 14mm F2.8 ASPH – Siêu rộng KHÔNG MÉO cho Full Frame
- Tiêu cự: 14mm
- Filter size: 77mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: F2.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.2m
- Số lá khẩu: 8pcs
- Có các ngàm cho: E/Z/RF/L
- Thiết kế quang học: 13 element in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 437g
- Lens: Wide Angel
- Góc nhìn: 114 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Khẩu độ lớn F2.8 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Góc nhìn siêu rộng 114 độ
🔵 Ống kính 14mm F2.8 siêu rộng với góc nhìn 114 độ. Thích hợp để chụp phong cảnh, kiến trúc, thiên văn, phơi sáng, trong nhà và vlog,...
🔵 Độ méo gần như không méo
🔵 Với độ méo ảnh gần như không méo. Bạn có thể chụp ảnh kiến trúc mà không lo lắng các tòa nhà bị méo.Và không cần phải mất thời gian để chỉnh sửa ảnh méo
🔵 Tia sao 8 cánh siêu đẹp
🔵 Phù hợp chụp các ánh đèn ban đêm, bãi biển đêm,...
🔵 Hood được tặng kèm và có phi 77mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.2m
🔵 Build kim loại trọng lượng chỉ khoảng 437gram
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 13 thấu kính trong 10 nhóm, trong đó có 2 thấu kính chiết suất cao và 2 thấu kính phi cầu giúp giảm hiện tượng phân tán, quang sai màu, nâng cao chất lượng ảnh
🔵 Kích thước lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌❌ Lưu ý:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 14mm |
| Filter Size | 77mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L |
| Thiết kế | 13 element in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 437g |
| Lens | Wide Angel |
| Góc nhìn | 114 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 14mm |
| Filter Size | 77mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 8pcs |
| Ngàm | E/Z/RF/L |
| Thiết kế | 13 element in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 437g |
| Lens | Wide Angel |
| Góc nhìn | 114 độ |