TTArtisan 17mm F1.4 siêu rộng khẩu độ lớn
- Tiêu cự: 17mm
- Filter Size: 40.5mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.2m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm: E/EOS M/X/Z/L//M43/R
- Thiết kế: 9 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 248g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 81 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Thiết kế nhỏ gọn dễ dàng mang đi du lịch
🔵Siêu rộng kèm khẩu độ lớn
🔵 Tiêu cự 17mm phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, kiến trúc, đường phố, đời sống hàng ngày. Đi kèm với khẩu độ lớn F1.4 giúp bạn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵Góc nhìn 81 độ giúp bạn lấy được bao quát cảnh đẹp
🔵Vì có đến 10 lá khẩu nên khi chụp với ánh đèn sẽ cho tia rất đẹp
🔵Khẩu độ lớn F1.4 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và xóa phông.
🔵Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.2m giúp bạn tiến sát và làm nổi bật chủ thể
🔵 Build kim loại cao cấp
🔵 Lens và nắp lens đều bằng kim loại chắc chắn
🔵Có các ngàm cho Canon R, Fujifilm FX, Sony E, Nikon Z, Canon EOS M, Leica L và M4/3
🔵Phiên bản màu Đen (Black)
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 248gram
🔵 Nhỏ, gọn, tiện dụng và dễ dàng mang theo.
🔵 Thông số kỹ thuật:
📌 Bên mình có bán thêm Hood kim loại dáng Leica nha.
📌 Nếu bạn cần lens AF (lấy nét tự động) và rộng hơn thì bên mình có lens TTArtisan AF 14mm F3.5 Pancake siêu rộng
| Tiêu cự | 17mm |
| Filter Size | 40.5mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOS M/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 9 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 248g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 81 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 17mm |
| Filter Size | 40.5mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOS M/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 9 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 248g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 81 độ |