TTArtisan 23mm F1.4 góc rộng đa dụng khẩu lớn
- Tiêu cự: 23mm
- Filter Size: 43mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.2m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: E/EOS-M/X/Z/L/M43/R
- Thiết kế: 8 elements in 6 groups
- Lens: Manual
- Trọng lượng: Khoảng 222-250g
- Góc nhìn: 62 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Tiêu cự 23mm cực kỳ đa dụng. Bạn có thể chụp ảnh phong cảnh, đường phố,...Kết hợp với khẩu độ lớn F1.4 chụp chân dung xóa phông mù mịt và chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng hơn rất nhiều
🔵 Khẩu độ lớn F1.4 chụp ảnh phong cảnh thiếu sáng sẽ không là trở ngại với lens này
🔵 Thiết kế siêu nhỏ gọn và nhẹ chỉ khoảng 222gram
🔵 Hình lens trên từng body máy
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Lens được làm bằng kim loại chắc chắn. Vòng vặn lấy nét được thiết bám chắc tay và xoay vặn siêu mượt dễ dàng chụp ảnh
🔵 Vòng chỉnh khẩu độ dạng Clicky giúp không bị đá khẩu nhầm
🔵 Kích thước và cân nặng của mỗi ngàm sẽ hơi khác nhau
🔵 Sự kết hợp giữa màu đen và màu bạc tạo điểm nhấn cho lens và gắn lên body máy ảnh cũng sẽ đẹp hơn rất nhiều so với các lens khác trên thị trường
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
🔴 Bên mình có bán thêm Hood kim loại dáng Leica để gắn vào lens cho đẹp, bảo vệ lens và loại bỏ ánh sáng phản chiếu, ánh sáng thừa đi vào ống kính, giúp ảnh chụp đẹp hơn. Hood mặc định sẽ lấy màu đen nếu bạn cần hood màu bạc thì báo cho shop biết nha
| Tiêu cự | 23mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOS-M/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 8 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 222 - 250g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 62 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 23mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOS-M/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 8 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 222 - 250g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 62 độ |