TTArtisan 25mm F2 góc rộng đa dụng
- Tiêu cự: 25mm
- Filter Size: 43mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.25m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm cho: E/X/Z/L/RF/M43
- Thiết kế: 7 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 166g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 61 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔥 Clip So sánh 7Artisans 25mm F1.8 Mark II với TTArtisan 25mm F2- Lens đa dụng
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.25m
🔵 Góc rộng độ nét cao
🔵 Xóa phông mịn màng
🔵 Có thể chụp ảnh Macro cận cảnh
🔵 Tiêu cự 25mm
🔵 Góc rộng đa dụng dễ dàng chụp ở những không gian chật như: trong nhà, quán cà phê, siêu thị, các buổi triển lãm, nơi đông người,...
🔵 Lens và nắp lens đều bằng kim loại
🔵 Nắp được thiết kế ren xoay vặn nên rất chắc chắn, bảo vệ và chống bụi cho thấu kính
🔵 Vòng chỉnh khẩu độ dạng Clicky giúp không bị đá khẩu nhầm
🔵 Siêu nhỏ gọn phù hợp với nhiều body máy ảnh
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
📌Bên mình có bán thêm Hood kim loại kiểu dáng Leica nha.
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/X/Z//L/RF/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 166g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 61 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 25mm |
| Filter Size | 43mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.25m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/X/Z//L/RF/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 166g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 61 độ |