TTArtisan 35mm F0.95 – Siêu đa dụng khẩu độ lớn
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F0.95 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.35m
- Có các ngàm cho: X/E/Z/EOSM/EOSR/L/M43
- Số lá khẩu: 10pcs
- Thiết kế: 7 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 267g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥Clip review chi tiết:
🔵 Tiêu cự 35mm cực kỳ đa dụng. Bạn có thể chụp ảnh phong cảnh, đường phố,...
🔵 Kết hợp với khẩu độ siêu lớn F0.95 sẽ chụp chân dung xóa phông mù mịt và chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng hơn rất nhiều.
🔵 Phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Khẩu độ siêu lớn F0.95 giúp cho việc chụp ảnh thiếu sáng cực kỳ đơn giản.
🔵 Lens dành cho hệ máy Crop APS-C. Nếu bạn dùng Full-Frame chỉ cần bật qua chế độ Crop APS-C là có thể sử dụng dễ dàng.
🔵 Vòng vặn lấy nét siêu mượt dễ dàng chụp ảnh.
🔵 Thiết kế đẹp, nhỏ gọn phù hợp với nhiều body máy ảnh khác nhau.
🔵 Lens bằng kim loại nhưng trọng lượng rất nhẹ chỉ từ 247 - 267gram
🔵 Vòng chỉnh khẩu độ dạng Clicky giúp không bị đá khẩu nhầm
🔵 Lens bằng kim loại
🔵 Nắp lens cũng bằng kim loại
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho
ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn.
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
🔥Lưu ý : Lens có nhiều ngàm khác nhau nên kích thước và trọng lượng sẽ có sự khác nhau đôi chút
🔥Bên mình có bán thêm Hood kim loại kiểu dáng Leica gắn lên lens rất đẹp nhưng giá thì siêu rẻ
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.35m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOSM/EOSR/L/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 267g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.35m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOSM/EOSR/L/M43 |
| Thiết kế | 7 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 267g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |