TTArtisan 35mm F1.4 – Phù hợp chụp chân dung và đa dụng
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 39mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.4 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.28m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm cho: E/EOS-M/X/Z/L/M43/R
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 180g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 45 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Tiêu cự 35mm siêu đa dụng phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, đường phố, đời sống hàng ngày.
🔵Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.28m cho phép bạn chụp cận những vật thể nhỏ mà vẫn đảm bảo độ chi tiết.
🔵 Đi kèm khẩu độ lớn F1.4 giúp bạn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Vòng chỉnh khẩu độ dạng Clicky giúp không bị đá khẩu nhầm
🔵 Phi 39mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Thiết kế nhỏ gọn dễ dàng mang đi du lịch
🔵 Lens và nắp lens đều bằng kim loại
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Kích thước sản phẩm
🔵 Ảnh chụp từ Lens
🔵 Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 39mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.28m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOS-M/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 180g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 39mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.28m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | E/EOS-M/X/Z/L/M43/R |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 180g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 45 độ |