TTArtisan 50mm F0.95 – Chân dung xóa phông
- Tiêu cự: 50mm
- Filter Size: 58mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ F0.95 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 10pcs
- Có các ngàm: E/X/M43/EOS-M/RF/Z/L
- Thiết kế: 8 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 411g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 32 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔥 Clip So sánh 3 lens siêu chân dung xóa phông 50mm F0.95 của 3 hãng Meike, 7Artisans và TTArtisan
🔵Tiêu cự 50mm tương đương 75mm trên Full-Frame. Đây là tiêu cự vàng để chụp ảnh chân dung.
🔵 Khẩu độ siêu lớn F0.95giúp chụp ảnh thiếu sáng dễ dàng hơn rất nhiều.
🔵 Nhẹ và nhỏ gọn
🔵 Thiết kế bắt mắt
🔵 Lens và nắp lens đều bằng kim loại
🔵 Nắp được thiết kế ren xoay vặn nên rất chắc chắn, bảo vệ và chống bụi cho thấu kính
🔵 Ưu điểm của lens
🔵 Vòng chỉnh khẩu độ dạng Clicky giúp không bị đá khẩu nhầm
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Kích thước Lens của từng ngàm
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
🔥Lưu ý : Lens có nhiều ngàm khác nhau nên kích thước và trọng lượng sẽ có sự khác nhau đôi chút
🔥Bên mình có bán thêm Hood kim loại kiểu dáng Leica gắn lên lens rất đẹp nhưng giá thì siêu rẻ
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOSR/EOS- M/M43/L |
| Thiết kế | 8 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 411g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter | 58mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 10pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOSR/EOS- M/M43/L |
| Thiết kế | 8 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 411g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 32 độ |