TTArtisan 50mm T2.1 Dual-Bokeh Cine Lens – FullFrame
- Tiêu cự: 50mm
- Filter: 82mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: T2.1 - T22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.65m (Soft)/ 0.45m (Bubble)
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm: E/X/Z/RF/L
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 727g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 47 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Lens Cine chuyên để quay phim và tất nhiên bạn có thể dùng lens này để chụp ảnh rất đẹp
🔵 Khẩu độ lớn T2.1 dễ dàng sử dụng trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Lens Cine đầu tiên có 2 chế độ xóa phông là Soft (mù mịt) và Bubble (bong bóng)
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất:
🔵 Ở chế độ Soft là 0.65m
🔵 Ở chế độ Bubble là 0.45m
🔵 Ở chế độ Soft thì Background sẽ mù mịt vì lens có khẩu độ lớn phù hợp để quay chụp trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Còn nếu bạn muốn hình ảnh, video clip lung linh hơn thì chỉnh lens về chế độ Bubble để cho ra Bokeh bong bóng
🔵 Build kim loại
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 727gram, dễ dàng để gắn lên các Gimbal
🔵 Nút gạt chuyển 2 chế độ xóa phông Soft và Bubble ngay trên thân lens
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 7 thấu kính trong 6 nhóm trong đó có 2 thấu kính chiết suất cao giúp nâng cao chất lượng ảnh và tăng độ sắc nét
🔵 Vòng chỉnh khẩu trơn (De-click) dễ dàng cho việc quay phim
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | T2.1 - T22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.45m (Bubble), 0.65m (Soft) |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | Leica L, Sony E, Canon RF, Nikon Z, Fujifilm X |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 727g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 47 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 50mm |
| Filter Size | 82mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | T2.1 - T22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.45m (Bubble), 0.65m (Soft) |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | Leica L, Sony E, Canon RF, Nikon Z, Fujifilm X |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 727g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 47 độ |