TTArtisan 7.5mm F2 Fisheye
- Tiêu cự: 7.5mm
- Filter size: Gắn được Filter ND1000
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2 – F11
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.125m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm cho: E/X/Z/L/M43/R/EOS-M
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 343g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 180 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔥 Clip so sánh TTArtisan 7.5mm F2 và 7Artisans 7.5mm F2.8 Mark II
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn.
🔵 Sáng tạo được nhiều góc ảnh độc lạ
🔵 Lens Fisheye này bạn có thể chụp ảnh Panorama 360 độ đẹp mắt
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0,125m bạn có thể chụp ảnh Close-up cận cảnh với độ chi tiết cao, giúp nổi bật chủ thể.
🔵 Góc chụp siêu rộng nên thoải mái chụp ảnh ở những nơi có không gian siêu hẹp như quán cà phê, quán ăn,...
🔵 Lens và nắp lens được làm bằng kim loại chắc chắn
🔵 Góc chụp siêu rộng lên đến 180 độ giúp bạn chụp được toàn cảnh
🔵 Phù hợp để chụp phong cảnh, kiến trúc, các toà nhà cao tầng, núi non hùng vĩ,...
🔵 Filter ND1000 giúp cho bạn dễ dàng chụp ảnh phơi sáng, Milky way, time-lapse...
🔵 Lens Fisheye cho hiệu ứng mắt cá
🔵 Khi gắn nắp sẽ cho ra hiệu ứng ảnh hình tròn lạ mắt
🔵 Filter ND1000 cho lens TTArtisan 7.5mm F2
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
🔥 Lưu ý : ống kính này dành cho hệ máy APS-C và M4/3, các máy Full-Frame sẽ có viền đen khắc phục bằng cách bật chức năng APS-C hoặc hậu kỳ photoshop cắt bỏ viền đen là được
🔥 Bên mình có bán thêm 7Artisans 7.5mm F2.8 Mark II Fisheye để các bạn dễ lựa chọn
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 7.5mm |
| Filter Size | Gắn được Filter ND 1000 |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F11 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.125m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/X/Z/L/M43/R/EOS-M |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng | Khoảng 343g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 180 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 7.5mm |
| Filter Size | Gắn được Filter ND 1000 |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F11 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.125m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/X/Z/L/M43/R/EOS-M |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng | Khoảng 343g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 180 độ |