TTArtisan AF 23mm F1.8 – Lens góc rộng đa dụng
- Tiêu cự: 23mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: X/E/Z
- Thiết kế: 11 elements in 9 groups
- Trọng lượng: Khoảng 210g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 62 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và TTArtisan Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥Clip review chi tiết:
🔥Clip so sánh TTArtisan 23mm F1.8 AF và Viltrox 25mm F1.7 AF:
🔵 Siêu đa dụng
🔵 Tiêu cự 23mm dễ dàng mang theo đi du lịch vì nó rất đa dụng và cực kỳ nhỏ gọn. Phù hợp chụp hầu hết các thể loại như đường phố, chân dung xóa phông, phong cảnh,...
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.3m
🔵 Bạn dễ dàng chụp các chi tiết nhỏ và ảnh close-up cận cảnh phù hợp để chụp đồ ăn, đồ thủ công, sản phẩm,...
🔵 Khẩu độ lớn F1.8
🔵 Thích hợp để bạn chụp ảnh trong môi trường thiếu sáng và cần xóa phông mù mịt
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
🔵 Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 210gram
🔵 Công nghệ lấy nét STM
🔵 Cho tốc độ lấy nét rất nhanh mà không gây ồn, hỗ trợ lấy nét vào mắt người, động vật và ô tô
🔵 Có chức năng lấy nét vào mắt, khuôn mặt, động vật và cả ô tô nên sẽ rất dễ dàng trong việc chụp ảnh khoảnh khắc nhanh
🔵 Lens được làm từ hợp kim nhôm cao cấp với thiết kế phù hợp với các body máy ảnh
🔵 Đa dụng
🔵 Với tiêu cự 23mm này thì bạn có thể chụp ảnh phong cảnh, đồ ăn, đời sống hàng ngày, chân dung...
🔵 Chân dung
🔵 Bạn còn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông ở những nơi có không gian hẹp như: trong quán cà phê, trong nhà,...
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 23mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | X/E/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 210g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 62 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 23mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | X/E/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 210g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 62 độ |