TTArtisan AF 27mm F2.8 Auto Focus – Lấy nét tự động siêu nhỏ gọn
- Tiêu cự: 27mm
- Filter Size: 39mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.35m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm cho: E/X/Z
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 88 – 94g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 56 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔵 Nhỏ gọn - Đa dụng
🔵 Tiêu cự 27mm siêu đa dụng kết hợp với trọng lượng siêu nhẹ chưa đến 100gram, nên sẽ rất dễ dàng mang theo đi du lịch chụp phong cảnh, đồ ăn, nước uống và cả chân dung,...
🔵 Ống kính "Pancake"
🔵 Cực kì nhỏ, gọn và dễ dàng mang theo. Phù hợp mọi nhu cầu chụp ảnh.
🔵 Động cơ lấy nét STM cho tốc độ lấy nét nhanh, mượt mà và không gây ồn
🔵 Chức năng Auto Focus, lấy nét tự động, lấy nét vào mắt nhanh chóng và chuẩn xác kể cả khi đang ở chế độ quay phim
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.35m cho phép bạn chụp cận những vật thể nhỏ mà vẫn đảm bảo độ chi tiết. Hiệu ứng Bokeh đẹp mắt
🔵 Tặng kèm Hood kim loại cao cấp siêu nhẹ chỉ nặng khoảng 3gram
🔵 Lens được làm từ hợp kim nhôm cao cấp với thiết kế Vintage phù hợp với các body máy ảnh Fujifilm
🔵 Kích thước từng ngàm
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng giúp cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Trên thân ống kính có vòng khẩu giúp bạn điều chỉnh khẩu độ dễ dàng và thuận tiện hơn
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
| Tiêu cự | 27mm |
| Filter Size | 39mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.35m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/Z/X |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 88 - 94g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 56 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 27mm |
| Filter Size | 39mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.35m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | E/Z/X |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 88 - 94g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 56 độ |