Vistilen 85mm F1.8 SE II Auto Focus – Lens chuyên chân dung for Full-Frame cho Canon R/RF
- Tiêu cự: 85mm
- Filter size: 62mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.65m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có các ngàm: R/RF
- Thiết kế: 11 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 376g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 27.8 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Vistilen Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết:
📌 Lưu ý: Với ngàm cho Canon RF, sẽ có tên là Vistilen nhằm “lách luật” từ Canon, vỏ hộp và thân lens sẽ đổi tên thành Vistilen nhưng ruột vẫn là Meike và vẫn được bảo hành chính hãng từ Meike
✨ Ống kính Vistilen AF 85mm F1.8 SE II Auto Focus - Lens chuyên chân dung for Full-Frame có lấy nét tự động cho Canon R/RF
🔥 Ống kính dành cho Full-Frame để chụp ảnh chân dung, chủ thể, và có thể dùng cho hệ máy Crop APS-C của Canon R/RF độ dài tiêu cự tương đương là 136mm
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Vistilen 85mm F1.8 SE II Auto Focus
🔵 Tiêu cự 85mm trên Full-Frame là tiêu cự "Vàng" để chụp ảnh chân dung
🔵 Thấu kính được phủ nhiều lớp coating chống lóa, chống chói, đem đến màu sắc trong trẻo tươi tắn hơn, ít bị quang sai
🔵 Khẩu độ lớn F1.8 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu ánh sáng
🔵 Sử dụng công nghệ lấy nét STM (Stepping Motor) cho tốc độ lấy nét nhanh, mượt và không gây tiếng ồn ảnh hưởng đến việc quay phim
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.65m
🔵 Công tắc chuyển chế độ AF/MF
- Bạn muốn chụp Auto Focus thì gạt công tắc qua AF
- Còn khi muốn lấy nét tay thì gạt công tắc qua MF
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
🔵 Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Có ron cao su (đỏ) để chống nước và chống bụi bẩn
🔵 Vòng lấy nét mượt mà
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
✨✨✨ Lưu ý : Vì ống kính có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế và trọng lượng lens của từng ngàm sẽ có đôi chút khác biệt
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.65m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Có các ngàm | R/RF |
| Thiết kế | 11 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 376g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 27.8 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 62mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.65m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Có các ngàm | R/RF |
| Thiết kế | 11 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 376g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 27.8 độ |