7Artisans 40mm F2.5 Lite Auto Focus dành cho Full-Frame
- Tiêu cự: 40mm
- Filter size: 46mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F2.5 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.4m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/Z/L
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 90g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 56.1 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
♥️ Ống kính 7Artisans 40mm F2.5 Auto Focus - Lens chân dung đa dụng có lấy nét tự động dành cho Full-Frame Sony E/FE, Nikon Z và Leica L
❌❌❌ Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật
🔵 Có chức năng lấy nét vào mắt, khuôn mặt nên sẽ rất dễ dàng trong việc chụp ảnh khoảnh khắc nhanh
🔵 Lấy nét tự động nhanh chóng và chính xác
🔵 Sử dụng công nghệ lấy nét STM (Stepping Motor) cho tốc độ lấy nét nhanh, mượt và không gây tiếng ồn ảnh hưởng đến việc quay phim
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 7 thấu kính trong 6 nhóm, trong đó có 3 thấu kính khúc xạ cao và 1 thấu kính phi cầu giúp giảm quang sai, tăng độ sắc nét và nâng cao chất lượng hình ảnh
🔵 Tiêu cự 40mm trên Full-Frame đa dụng, phù hợp để bạn vừa chụp chân xóa phông vừa có thể thấy được cảnh vật ở sau
🔵 Các chức năng nổi bật
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng giúp cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Bokeh
🔵 Có đến 9 lá khẩu, đi kèm hiệu ứng bokeh bong bóng đẹp mắt
🔵 Khẩu độ lớn F2.5 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu ánh sáng
🔵 Vòng khẩu độ Clicky
- Với vòng chỉnh khẩu Clicky giúp bạn không sợ “đá” khẩu nhầm
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.4m
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
❌ Dòng LITE của 7Artisans còn có các tiêu cự khác bạn tham khảo nha ạ: 7Artisans 25mm F1.8 Lite AF – Lens góc rộng đa dụng và 7Artisans 50mm F1.8 Lite AF – Lens chuyên chân dung
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 46mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.5 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.4m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 90g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 56.1 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 46mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.5 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.4m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z/L |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 90g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 56.1 độ |